12v5- we are the best friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12v5- we are the best friends

12v5 4ever

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Entry lớp, 2nd

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hoangvu90
Grand Duke
Grand Duke
hoangvu90

Job/hobbies : Student

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitimeMon Jan 21, 2008 4:48 pm

Hớ hớ
V5 là 5V :-"

hôm trc tự nhiên t Trí ngồi bảo :

- mày ơi, tao thấy trong các khối..lớp mình con trai đẹp zai nhất đấy.

=))

kinh chưa..hỏi nó là :

" mày tự khen mình đấy ah`? " ;))

...thì nó bảo:

- k.tao nói thật đấy.mày k thấy thế ah`?

hớ hớ.. mọi ng thì thấy sao? ;))
-`๑´- 20/10 cUa? lOvE v5
Năm học cuối...........
Thế là còn 1 năm nữa là cả lũ phải xa nhau
20/10 cuối cùng.............
Đến lớp , cả lớp vẫn học bình thường . Ko có rầm rộ gì chuyện tổ chức 20/10 hay tiệc tùng gì cả . Lại còn nghe thằng Trí nói " năm lớp 10 làm bị quát 1 trận te tua là đủ lắm rồi" .Thế, cứ chắc mẩm là tiết 5 thế nào cả lớp cũng về.........
Tiết 5 cả lũ cứ nhớn nhác , cô kĩ bước vào lớp bảo cả lớp mở sách ra học ... Xin mãi cô mới cho nghỉ ( cũng may là có cái công văn của trường ).

Lớp về mất gần nửa , con Hà cứ phải bảo chúng nó ở lại , ko thì cũng về hết .
Thế là buổi 20/ 10 của V5 đã diễn ra , ăn bánh kẹo ( bọn con trai mua bao h thế nhỉ ) và tiết mục văn nghệ cây nhà lá vườn .
Tớ đã rất bất ngờ về khả năng văn nghệ " tiềm tàng" của nhiều bạn lớp mình đấy.Lần sau mọi ng cứ thế mà phát huy nhá.
Đầu tiên là bạn Dũng và bạn hiền song ca bài "Cô bé mùa đông" nà.Lần này bạn Dũng nhà ta làm sao mà nhất định ko chịu lên hát , làm bạn Hiền phải hát trc' rồi xuống mời bạn Dũng lên song ca .Rồi bạn An với "Tuyết rơi mùa hè" của Hà Anh Tuấn , với phần phụ họa rất tình cảm của "em" Thế Trung .Thỉnh thoange quên lời bạn An lại quay xuống hỏi Đức Tuấn :" Chỗ này lời thế nào ý nhờ" .Rồi Huy với Sỹ Thẵng nữa.......Còn tớ á . Tớ (bị ép ) lên hát cùng với bạn Hà bài "Ngôi nhà hoa hồng "( thực ra là thằng Trí nó lôi tớ xềnh xệch ý ).Hát xong lời nữ thì bạn Bảo Trung lên hát tiếp lời nam . Mấy đứa ngồi dưới bảo tiết mục này ăn đứt tiết mục của An về chất lượng rồi . Bạn An độp lại ngay :" uh chất lượng giọng hát thì hơn nhưng mà ko có phụ họa ".Thế là bạn bảo Trung với bạn Hà diễn luôn 1 màn phụ họa tình củm ơi là tình củm luôn ( lêu lêu bạn An )Thế là 2 ng đấy cứ diễn say sưa đến lúc bạn An nhìn thấy tớ bạn ý mới hỏi "Tú đứng đây làm gì thế, hay là Bảo Trung bắt cá 2 tay ?" Ăk ăk , cả lớp cười ầm lên còn tớ thì ngại chết đi đc .....(Bạn An nhớ cái mẹt tớ đấy)
Sau cùng là lời phát biểu rất xúc động của bạn dũng thay cho toàn thể các bạn con trai trong lớp . Dũng mọi ngày tính tình bắng nhắng nhưng khi lên phát biểu lại rất nghiêm túc . Bạn ý nói rằng con trai trong lớp luôn quan tâm đến các bạn con gái , tuy hằng ngày không thể hiện ra nhưng nếu không có các bạn nữ thì chắc chắn các bạn ý sẽ không sống đc ( xúc động ế )Con trai luôn mong muốn là những ng bảo vệ che chắn cho con gái như 1 ng anh trai . Cả lớp lặng im.Ứơc gì ngay lúc ấy, thời gian ngừng trôi thì hay biết mấy.Để mọi người có thể cảm thấy tình thương bạn bè hiện rõ mồm một trong từng khoảnh khắc , để cho dù đi tới đâu trên thế giới này người ta vẫn còn trong trái tim hình bóng những người bạn của V5 thương yêu, để chúng ta cảm thấy.... ấm lòng...những khi cô đơn trên bước đường đời chúng ta cần bước tiếp......
Cuối cùng là bài hát "Anh" của các bạn con trai 12v5 còn-ở-lại ........

Tớ thực sự cảm thấy vui và xúc động trước buổi liên hoan 20/10 này .Đúng như bạn M.Tú nói :Đây là buổi liên hoan cuối cùng , chúng ta sẽ không có dịp thứ 2 nữa, chỉ cần ngồi lại và hát cho nhau nghe thế cũng đủ lắm rồi .... Đúng thế , món quà mà các ấy dành tặng cho chúng tớ 20/10 này là món quà đặc biệt nhất và là kỉ niệm tớ không thể nào quên về lớp mình....
V5 ơi .........Yêu thế

P/S : hum nay mới biết chuyện bạn Thông cả bạn Hằng nhá
Khai Giảng Cuối Cùng :x..
Khai Giảng Cuối Cùng :x.. magnify
Yêu chế..LTV ơi... :*

Nhớ cái đợt mới vào trường ý, hehe..nói xấu trường như đúng zồi :))..mà h vẫn nói xấu trường cũng như ..đúng zồi =))..nhưng mà gắn bó lâu năm với cái mác LTV..thấy yêu lắm..:x..tự hào với những thành tik của đàn anh đàn chị đi trc...tự hào về cái danh của trường..."Lương Thế Vinh"...

Hôm nay đi khai giảng..cũng như khai giảng của mọi năm..chả khác j :))..nhưng mà cái tâm trạng đón lễ khai giảng lại rất khác..cứ thấy hồi hộp,,luyến tiếc,,...........khai giảng cuối cùng của đời học sinh........ ..Lúc mà nghe bài ca LTV ý...xúc động lắm..mặc dù mình k thuộc lời bài hát :))..ah k...cũng nhớ mang máng :D..

...Vừa khai giảng...vừa nghĩ về 1 năm sau....khi mình k - còn - là - hs - của - LTV nữa...sẽ thế nào nhỉ?.....Về trường...về lớp thăm thầy cô......ôn lại những tháng ngày còn là HỌC SINH :X...Fát khóc mất :((......Khi sắp ra trường...mới thấy yêu trường biết bao...mới trân trọng nhg~ ngày tháng ntnày...

Mong rằng...sẽ biết trân trọng nó ngay từ bây h...từ đầu năm học này...để cuối cùng khi ngồi lại với nhau...k còn sự luyến tiếc vì này nọ nữa :p..ah..thật đấy :D..

Sẽ nhớ lắm :)..

Yêu nhiều lắm...Lương Thế Vinh...:x :*~

by A.I.N :)..

# Nói lại lần nữa là đứa nào post bài thì nêu tên đi nhé.Cứ up lên mà k khai họ tên.. :(..Có j fải dấu ah? ;))
http://360.yahoo.com/my_profile-.d4L2WIpY76ScJBCZIEz16tMp7bPosw-
A.I.N :)..
Rook
Rook

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitimeSat Feb 02, 2008 3:33 pm

copy hếtt vào đây làm j thế.
Tiramitsu_boy
Baron
Baron
Tiramitsu_boy

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitimeSun Feb 03, 2008 10:50 am

thi` de? beu reu' dU*a nao` day' vik xong ma ko dam de? lai ten tui?=))haiz
Vans
Grand Duke
Grand Duke
Vans

Job/hobbies : học sinh ( sờ tu đần ) / ăn ngủ chơi , xì pam ( thằng nào dám chém anh ?? ;;) )

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 12:16 am

thằng kia nó câu bài đấy , cái này thì thằng nào mà chẳng biết cơ chứ ... :-<
Rook
Rook

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 3:18 pm

Ô hay, tưởng entry hay quá nên mới post lại =))
hoangvu90
Grand Duke
Grand Duke
hoangvu90

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 4:00 pm

:-??
entry cop lai trong truong hop.blog co'su co'
cau bai`? thang`nao`?
Vans
Grand Duke
Grand Duke
Vans

Job/hobbies : học sinh ( sờ tu đần ) / ăn ngủ chơi , xì pam ( thằng nào dám chém anh ?? ;;) )

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 11:45 pm

THôi anh Vũ dê ơi , câu bài thì cứ nói là câu bài đi , bạn ko cười đâu ... Blog mà có sự cố thì trog máy nhà tớ vẫn còn ko phải lo đâu nhé ... :)) con trai lớp mình Vũ đẹp zai nhất ... Cả nhà nhểy :D
Rook
Rook

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitimeWed Feb 20, 2008 12:10 pm

:|
hoangvu90
Grand Duke
Grand Duke
hoangvu90

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitimeFri Feb 22, 2008 1:05 pm

vai~cut':|
the'ai biet'ong cop het vao may', noi nhu ... :|
hoangvu90
Grand Duke
Grand Duke
hoangvu90

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitimeFri Feb 22, 2008 1:06 pm

ma`forum lop', ai cau bai`lam mie j`/:)
Sponsored content

Entry lớp, 2nd Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry lớp, 2nd   Entry lớp, 2nd Icon_minitime

Entry lớp, 2nd
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Entry lớp, 1st